ลา ลีกา สเปน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
20:00 คาดิซ VS มายอร์ก้า
22:15 กิโรน่า VS บาเซโลน่า
00:30 เซบิญ่า VS เอลเช่
03:00 เคตาเฟ่ VS เรอัล เบติส
เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
19:30 วอลซอลล์ VS เลสเตอร์ ซิตี้
19:30 แอคคริงตัน VS ลีดส์ ยูไนเต็ด
22:00 อิปสวิช VS เบิร์นลี่
22:00 เซาแฮมป์ตัน VS แบล็กพูล
22:00 ฟูแล่ม VS ซันเดอร์แลนด์
01:00 เปรสตัน VS สเปอร์
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS เร้ดดิ้ง
เซเรีย อา อิตาลี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
21:00 เอ็มโปลี VS โตริโน่
00:00 เครโมเนเซ VS อินเตอร์ มิลาน
02:45 อตาลันต้า VS ซามโดเรีย
โตโยต้า ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ลำปาง เอฟซี
18:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด VS นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00 พีที ประจวบ เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี
19:30 หนองบัว พิชญ เอฟซี VS ลีโอ เชียงราย ยูไนเต็ด
เอ็ม150 ไทยลีก2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
17:30 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด VS สโมสรฟุตบอลราชประชา
18:00 กระบี่ เอฟซี VS อุทัยธานี เอฟซี
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS ตราด เอฟซี
18:30 นครศรี ยูไนเต็ด VS แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด
19:00 คัสตอม ยูไนเต็ด VS สมุทรปราการ ซิตี้
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
23:00 ทรัวส์ VS ล็องส์
03:00 มาร์กเซย VS โมนาโก
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
21:30 เบรเมน VS โวล์ฟสบวร์ก
21:30 โฮฟเฟ่นไฮม์ VS มึนเช่นกลัดบัค
21:30 ไฟร์บวร์ก VS เอาก์สบวร์ก
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30 บาเยิร์น มิวนิค VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
22:00 มิดเดิลส์เบรอ VS วัตฟอร์ด
เอเรอดิวิซี่ ฮอลแลนด์
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
22:30 พีเอสวี VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์
00:45 วาลไวจ์ค VS เอ็มเมน
02:00 ฮีเรนวีน VS วิเทสส์ อาร์เน่ม
02:00 ไนเมเคิน VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ VS อูเทร็คท์
เอลีก ออสเตรเลีย
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
09:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ VS เพิร์ธ กลอรี
13:00 มาคาร์เธอร์ VS เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
15:45 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส VS เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
เบลเยี่ยมโปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
02:45 ชาร์เลอรอย VS ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
ลีกา 2 เยอรมัน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
19:00 ดาร์มสตัดท์ VS เรเกนสบวร์ก
19:00 ไฮเดนไฮม์ VS ฮันซ่า รอสต๊อค
19:00 โฮลสไตน์ คีล VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
02:30 ฮันโนเวอร์ 96 VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ลีกทู
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
22:00 สวินดัน VS จิลลิ่งแฮม
ลีกวัน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
19:30 ชาร์ลตัน VS โบลตัน วันเดอเรอส์
ลีกา 3 เยอรมัน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
20:00 เวิร์ล VS ซาร์บรู๊คเค่น
ลิกา เอเมเอกิส เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
10:00 คลับ ทิจูเอน่า VS พูมาส ยูนัม
บราซิล ซีรีย์บี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
20:00 เบรสชา VS โคโม่
เซกุนด้า ลีกา สเปน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
23:30 เรอัล โอเบียโด้ VS บิยาร์เรอัล (ทีมB)
00:30 เออิบาร์ VS เลกาเนส
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
21:00 แซงต์-เอเตียน VS โซโชซ์
01:00 ดิฌง VS บอร์กโดซ์
ซุปเปอร์ลีก ตุรกี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
17:30 ชีวาสสปอร์ VS อดาน่า เดมิร์สปอร์
20:00 อันคารากูคู VS กาซีอันเตป
20:00 ฮาเตย์สปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์
23:00 อันตาลยาสปอร์ VS อัมรานิเยสปอร์
23:00 กิเรซุนสปอร์ VS กาลาตาซาลาย
ลีกา 1 โรมาเนีย
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
19:30 อูท่าห์ อาหราด VS มิโอวินี่
22:00 เปโตรลูล VS ชินเดีย ทราโกวิสเต้
01:00 คราอิโอว่า VS เฮอร์แมนน์สตัดท์
ดับเบิลยู ลีก ออสเตรเลีย
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
11:00 บริสเบน รอร์ (ญ) VS เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ (ญ)
11:00 แคนเบอร์รา (ญ) VS เวสเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ)
11:00 เวสเทิร์น ซิดนีย์ (ญ) VS นิวคาสเซิ่ล เจตส์ (ญ)
พรีเมียร์ลีก ยู18
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
18:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน ยู18 VS แมน ยูไนเต็ด ยู18
พรีเมียร์ลีก มอลตา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
19:30 กซีรา ยูไนเต็ด VS ฮิเบอร์เนียนส์
ลีกา 3 โปรตุเกส
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
22:00 วิลาเวอร์เดนเซ่ VS เฟเกอิราส
02:00 ปาเรเดส VS อาเด้ด ฟาฟี่